Caryl McQuilling

Prif Swyddog Tafwyl caryl@mentercaerdydd.cymru

Heulyn Rees

Prif Weithredwr heulyn@mentercaerdydd.cymru

Sian Roberts

Swyddog Gofal Plant 07719 015852 sian@mentercaerdydd.cymru

Mari Owens

Swyddog Datblygu Gwasanaethau Plant 07719 015869 mari@mentercaerdydd.cymru

Bethan Knox

Swyddog Teulu Menter Iaith Bro Morgannwg 07719 015872 bethan@menterbromorgannwg.cymru

Gwennan Young

Swyddog Datblygu Gwasanaethau Teulu 07719 015871 gwennan@mentercaerdydd.cymru

Alis Gwyther

Swyddog Ieuenctid a Gweithgareddau Gwyliau 07719 015863 alis@mentercaerdydd.cymru

Rachel Matthews

Swyddog Cymunedol Oedolion 07719 015855 rachel@mentercaerdydd.cymru

Nia Donnelly

Swyddog Cyllid nia@mentercaerdydd.cymru

Leanne Rochefort-Shugar

Rheolwr Swyddfa 07719 015862 leanne@mentercaerdydd.cymru

Michael Goode

Swyddog Datblygu Menter Bro Morgannwg 07719 015850 michael@menterbromorgannwg.cymru

Gwenno Roberts

Swyddog Gofal a Chynorthwydd Tafwyl (ar gyfnod Mamolaeth) gwenno@mentercaerdydd.cymru